Livescore

Prva Liga
Hạng 2 Pháp
First Division
Ngoại Hạng Anh
VĐQG Pháp
1.Liga Promotion
Kakkonen
1. Lyga
Regionalliga: Tirol
1.Liga Classic
Premier Division
Tercera - Group 11
Regionalliga: Vorarlberg
Liga Premier Serie A
Landesliga: Burgenland
Oberliga: Hessen
Oberliga: Niederrhein
Liga Premier Serie B
Tercera - Group 6
3. Liga - Group 3
Landesliga: Tirol
Landesliga: Vorarlberg
Landesliga: Oberösterreich
Second Amateur Division: VFV A
Liga Nacional Juvenil: Group 7
Landesliga: Salzburg
Primera Nacional Femenina - Group 5
Primera Nacional Femenina - Group 6
Tercera - Group 18
Primera Nacional Femenina - Group 1
Liga Nacional Juvenil: Group 4
Tercera - Group 4
Liga Nacional Juvenil: Group 17
Liga Nacional Juvenil: Group 5
Tercera - Group 8
Liga Nacional Juvenil: Group 15
Tercera - Group 3
Liga Nacional Juvenil: Group 16
Liga Nacional Juvenil: Group 8
Serie C: Girone B
Primera B
Tercera - Group 1
Women's Cup
Primera Nacional Femenina - Group 4
Liga Nacional Juvenil: Group 3
Tercera - Group 16
Bundesliga Women
West Bank League
First League: RS
UEFA Nations League
Tweede Divisie
Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar
Derde Divisie: Zondag
Ngoại Hạng Anh
Friendly International U20
Botola 2
3. Lig: Group 1
VĐQG Đan Mạch
División De Honor Juvenil - Group 4
Tercera - Group 13
Primera Division Women
2. Lig: Kirmizi
Friendly International
Club Friendlies 1
Nationalliga B Women
Liga Nacional Juvenil: Group 2
Liga Nacional Juvenil: Group 10
Tercera - Group 14
Liga Nacional Juvenil: Group 9
Liga Nacional Juvenil: Group 11
Liga Nacional Juvenil: Group 14
Liga Nacional Juvenil: Group 1
Liga Nacional Juvenil: Group 6
Liga Nacional Juvenil: Group 13
Tercera - Group 10
La Liga 2
Tercera - Group 5
Second Amateur Division: VFV B
Provincial-West-Vlaanderen
Tercera - Group 12
Liga Nacional Juvenil: Group 12
Tercera - Group 9
Primera B
Primera B Metropolitana
Mineiro U20
Brasileiro Women
Nationalliga A Women
2. Division - Group 1
Third Amateur Division: VFV A
Youth League
Belgian Cup
First Amateur Division
Third Amateur Division: VFV B
Provincial-Antwerpen
Third Amateur Division: ACFF A
Provincial-Oost-Vlaanderen
Provincial-Limburg
Provincial-Brabant
Provincial-Namur
Liga Bet - South A
Liga Bet - North B
Carioca 2
Copa Gaúcha
Liga Bet - North A
Feminine Division 2
Third Amateur Division: ACFF B
Provincial-Luxembourg
Second Amateur Division: ACFF
Primera Nacional Femenina - Group 3
Provincial-Hainaut
Provincial-Liege
Laver Cup
Primera C
Serie C: Girone C
Primera B Nacional
Primera D Metropolitana
2. Division
Liga BetPlay
VĐQG Argentina
Segunda División
VĐQG Argentina
Division d'Honneur
Torneo Betplay
Serie C
Hạng 2 Tây Ban Nha
PLSQ
Copa Peru
VĐQG Argentina
Division 1
Liga Prom
Copa Santa Catarina
Lpf
VĐQG Argentina
Hạng 2 Italia
Liga Pro
Ngoại Hạng Anh
VĐQG Honduras
Club Friendlies 3
Nation Link Telecom Championship
Pro League A
Calcutta Premier Division A
Mocambola
Liga de Expansión MX
USL League One
Division de Honor
Torneo Federal A
VĐQG Argentina
Chilean Cup
USL Championship
NISA
Liga de Ascenso
Ngoại Hạng Anh
Major League Soccer
J2-League
Japan Football League
J3-League
Nadeshiko League 1
Northern Nsw
K League 2
K4 League
Nadeshiko League 2
National League
FNL
Liga 1 Women
League One
Capital Territory NPL Women
Tercera - Group 7
Super League K19
4. Liga Division A
3. Liga MSFL
3. Liga CFL
Landesliga: Steiermark
Reg. Cup Berlin
Landesliga: Wien
Thai League 3 - North East
Thai League 3 - BKK-Perimeter
First League Women
Thai League 3 - West
Thai League 3 - North
Thai League 3 - South
Thai League 3 - East
Persha Liga
1. Womens Liga
Second Division - Vitebsk Region
3. Liga - East
NB 3: Keleti
NB 3: Kozep
Srpska Liga - East
National League
3. HNL - Center
Oberliga: Bremen
Regionalliga Women - Nordost
NB 3: Nyugati
2. Liga East
2. Bundesliga Women
Friendly International U19
VĐQG Hy Lạp
Primera Nacional Femenina - Group 2
Tercera - Group 15
UEFA U17 Championship Women
Ngoại Hạng Anh
Ekstraliga Women
Central Youth League
3. Liga: Series 2
Second Division - Grodno Region
FNL 2 - Group 1
Tercera - Group 2
Tercera - Group 17
II Liiga
Regionalliga Women - West
Eredivisie Women
Serie A Women
Wsl 2 Women
2. Division - Group 2
King's Cup
Division 1 Women
Vysshaya Liga Women
Second League: Group A
FNL 2 - Group 4
2. Division: Group D
Allsvenskan Women